[email protected]

← Quay lại danh sách

CHIMEI Zhenjiang PA-747S ABS
CHIMEI Zhenjiang · PA-747S

CHIMEI Zhenjiang PA-747S ABS

Melt index: 0.5 g/10min @200°C/5kg Density: 1.03 g/cm³ Tensile strength: 38.2 MPa

Sheet, refrigerator liner, luggage shell

Chat WhatsApp  Gửi yêu cầu

Technical data

Melt index0.5 g/10min @200°C/5kg
Density1.03 g/cm³
Tensile strength38.2 MPa
Izod impact39 kJ/m²
HDT95 °C
Vicat103 °C

Full TDS / MSDS / COA available on request.

Xem sản phẩm

Gửi yêu cầu

Gửi cho chúng tôi nhu cầu của bạn

WhatsApp+8615268436369
Chat WhatsApp